![](http://www.lvc.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2023/10/396240628_830556635741972_1187474821566102176_n-1024x683.jpg)
นายจิรายุทธ แก้วอาสา ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเลย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา จัดโครงการกีฬาสีภายในต้านภัยยาเสพติดและพัฒนาทักษะชีวิต ประจำปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้รับเกียรติจากท่านเลิศศักดิ์ พัฒนชัยกุลสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเลย เขต 1 พรรคเพื่อไทย ได้ให้เกียรติมาเป็นประธานในพิธีเปิดโดยได้จัดการแข่งขันในระหว่างวันที่ 26-27 ตุลาคม 2566 ณ สนามกีฬากลางจังหวัดเลย